Canja wurin Kamfani zuwa Burtaniya? Me yasa kuyi la’akari da Cibiyar Kasuwancin Dixcart

Akwai dalilai da yawa da ya sa mutanen da ke son kafa kamfani a Burtaniya za su iya yin la’akari da amfani da Cibiyar Kasuwanci, ba da damar aikin ofishi kawai ba, har ma da abubuwa. Cibiyoyin Kasuwanci na iya ba da yanayin aiki mai inganci da zaɓi mai tsada ga ƙungiyoyi masu sha'awar duniya waɗanda ke son yin aiki daga wani wuri.

Kamfanin da ya kafa kansa a Burtaniya zai buƙaci wuraren ma'aikata, kuma ga kowane kamfani da aka kafa a Burtaniya, gudanarwa da sarrafa kasuwancin dole ne a can.

Abubuwa da Ƙimar Halitta

Abun abu abu ne mai mahimmanci ga ƙungiyoyi suyi la’akari, musamman kamfanonin ƙasa da ƙasa da ke son kafa ƙungiyoyi a wasu ƙasashe. Bugu da kari, ana aiwatar da matakai a duk fadin duniya, don tabbatar da cewa an sanya harajin kamfanoni inda aka samar da ainihin darajar kasuwanci.

Kamfanoni dole ne su nuna cewa gudanarwa, sarrafawa da yanke shawara na yau da kullun game da ayyukansu ana ɗaukar su a cikin kowane takamaiman ikon ƙasashen waje inda suke da reshe ko reshe, kuma kamfanin da kansa yana aiki ta hanyar kafawa wanda ke ba da ainihin kasancewa a wannan wurin.

Fa'idodin Haraji Akwai Kamfanonin Burtaniya

  • Burtaniya tana da ɗayan mafi ƙarancin ƙimar harajin kamfani a yammacin duniya. Adadin harajin kamfani na Burtaniya na yanzu shine 19%.
  • Babu harajin hanawa akan rabe -raben.
  • Yawancin abubuwan da aka zubar da hannun jarin da kamfanonin da ke riƙe ke keɓancewa daga haraji.
  • Ƙididdigar harajin kamfani na ƙasashen waje da aka sarrafa kawai yana aiki ne ga rarrabuwa na riba.

Don ƙarin bayani kan fa'idodin da ke akwai ga kamfanoni da daidaikun mutanen da ke ƙaura zuwa Burtaniya, tuntuɓi: shawara.uk@dixcart.com.

Me yasa Zakuyi la’akari da Ofisoshin Sabis na Dixcart a Burtaniya?

Ofisoshin Dixcart Serviced da ke Burtaniya suna ba da inganci mai inganci, sassauƙa masauki, da ingantaccen tsarin IT da na sadarwa.

Ofisoshin, waɗanda za su iya ɗaukar mutane 2-6, duk suna kan matakin bene kuma suna ba da yanayin aiki mai natsuwa da na zamani tare da yalwar hasken halitta. Kowane daki yana cike da kayan masarufi, tare da wayoyin hannu da sanyaya iska. Akwai wurin liyafar da aka raba tare da wuraren dafa abinci musamman don abokan cinikin ofis. Ana samun wuraren taro da ɗakin kwana a cikin ginin kuma akwai filin ajiye motoci a wurin.

         

Ofishin da aka tanadar don mutane 4                                                         Ofishin da aka tanadar don mutane 6

Akwai dakin taro don haya

Wurin Cibiyar Kasuwancin Burtaniya: Gidan Dixcart

Cibiyar Harkokin Dixcart a Burtaniya tana cikin Dixcart House akan Bourne Business Park, Surrey. Gidan Dixcart yana da nisan kilomita 31 daga tsakiyar London kuma mintuna kaɗan daga M25/M3/M4/M40. Ayyukan jirgin ƙasa daga Weybridge suna ba da sabis na tsakiyar London kuma kuna iya kasancewa a tsakiyar babban birnin a cikin mintuna 30. Tare da tafiyar minti 20 kawai zuwa Filin jirgin saman Heathrow da mintuna 45 zuwa Filin jirgin saman Gatwick, Gidan Dixcart ya dace don mutanen da ke buƙatar yin balaguro na duniya.

Kasancewa kusa da manyan abubuwan more rayuwa da kafa Green Belt, Filin Kasuwancin yana ba da yanayi mafi inganci. Kasancewa tsakanin Weybridge da Addlestone, Filin Kasuwancin yana amfana daga kusancin zuwa manyan gidajen abinci, cafes da shagunan, gami da manyan otal da wuraren nishaɗi.

Ƙarin Ayyuka a Gidan Dixcart

Muna da dakunan taro 6 da babban ɗakin kwana, wanda zai iya ɗaukar mutane 25 cikin kwanciyar hankali. Za a iya raba sararin samaniya zuwa ƙaramin dakunan taro ko filin taron wasan kwaikwayo na salon wasan kwaikwayo, idan an buƙata.

Gidan Dixcart yana ba da yanayin ofis mai sassauƙa da aminci tare da samun sa'o'i 24 zuwa ofis ɗin da aka yi wa masu haya. Ana karɓar ma’aikatan wurin liyafar a lokutan kasuwanci na yau da kullun kuma masu karɓar liyafar suna gaisawa da baƙi, suna tsara ajiyar ɗakin taro kuma suna ba da sabis na sakatariya, idan an buƙata.

Ta yaya Dixcart Zai Taimaka?

Yawancin kasuwancin da suka fara aiki a cikin sabon wuri zasu buƙaci ƙarin goyan bayan ƙwararru don kasuwancin da ke haɓaka. Ma'aikatan lissafin ƙwararru, haraji da ma'aikatan shari'a suna cikin gini ɗaya kuma suna iya ba da shawarar ƙwararru a fannoni masu zuwa:

  • Accounting
  • Dokar Kamfanoni da Aiki
  • Human Resources
  • Tallafi na IT
  • albashi
  • Tallafin Haraji da Shawara

Dixcart kuma ya kafa alaƙa tare da manyan lambobin sadarwa da ke aiki a cikin wasu kasuwancin da yawa a Burtaniya kuma yana iya taimakawa tare da gabatarwa ga wasu ƙwararru.

Takaitaccen abu da Abu

Yana ƙaruwa, abu abu ne mai mahimmanci ga kasuwanci, Cibiyar Kasuwanci ta Dixcart a Dixcart House tana ba da masu zuwa:

  • Kasancewar jiki.
  • Gudanarwa, sarrafawa da hanyoyin yanke shawara waɗanda za a iya nuna cewa za a yi su a Burtaniya.
  • Kamfanin da ke da ma’aikatan cikin gida kuma yana biyan su harajin samun kudin shiga na gida da gudummawar tsaro ta zamantakewa.

Baya ga Cibiyar Kasuwanci a Burtaniya, ƙarin Cibiyoyin Kasuwancin Dixcart suna cikin Guernsey, Isle of Man, Madeira (Portugal) da Malta.

Bugu da ari, Information

Don ƙarin bayani game da Cibiyar Kasuwancin Dixcart a Burtaniya don Allah ziyarci namu yanar, ko tuntuɓi Fiona Douglas ko Julia Wigram: shawara.uk@dixcart.com ko adireshin Dixcart da kuka saba.

Koma zuwa Lissafi